Trang ChínhTrang Chính  
  • GalleryGallery  
  • Tìm kiếmTìm kiếm  
  • Latest imagesLatest images  
  • Đăng kýĐăng ký  
  • Đăng NhậpĐăng Nhập  
  • Chào mừng các bạn đến với Forum 09D1. Diễn đàn ra đời với mong muốn sẽ là nơi để mọi người quy tụ cùng nhau học hỏi, thư giãn và chia sẻ mọi nỗi buồn vui trong cuộc sống, là nơi tình bạn được vinh danh, cho dù đó chỉ là những con người ảo nhưng ẩn bên trong là những trái tim đầy ấp chân tình & niềm tin yêu đáng quý. Chúc các bạn luôn hạnh phúc và thành công trong cuộc sống.

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

lê thanh hải

lê thanh hải

Như các bạn biết, năm nay chúng ta học xong sẽ thi luôn mà tình hình học tập của lớp mình không được tốt. T rất mong một số bạn học được ở các môn sẽ bố trí thời gian tổ chức 1 số buổi hướng dẫ và bổ trợ cho các bạn trên thư viện. Rất mong các bạn sẽ hưởng ứng nhiệt tình.

libellula

libellula

Tớ ko học tốt môn Cơ Kết Cấu cho lắm nhg vì tớ đã học trc nên cũng biết 1 số mẹo tính toán.

Nếu các bạn muốn mình giúp đỡ thì cả 2 bên sẽ lên lịch để lên thư viện ôn.

Nói chung là tớ cũng ko giúp đc nhiều lắm nhg sẽ cố gắng.

lê thanh hải

lê thanh hải

Thế thì c cho t lịch rãnh dỗi của c rùi t thông báo cho lớp, bạn nào có và muốn học thì đi. ok

phamvantan

hay đấy.Tổ chức đi

libellula

libellula

tớ rảnh chiều thứ 3, 4, 6, 7. Đi học buổi sáng đến 12h chiều thì tớ ở lại trg luôn nên rảnh.
    Nhưng bọn ấy phải nói trc hẹn tớ vào hôm nào để tớ còn xếp lịch.

lê thanh hải

lê thanh hải

uhm. có gì để t thông báo với lớp rùi lên lịch cụ thể nar.

trungthanh_yb

trungthanh_yb

tinh` hinh` la` cac' ban cu' hom nao` roi~ thi` len thu vien hoc nha.vi bay h nghi? nhieu`.len thu vien to chuc hoc nhom'.ai ko hieu ji thi` hoi? ok man

Trung Anh

Ngoài bạn An ra thì t đề xuất bạn Hiệp trợ giúp anh em, mọi người thấy thế nào?

lê thanh hải

lê thanh hải

he. đây là Hải Anh mà. An ở đâu.hik

libellula

libellula

thầy Cơ Kết Cấu bảo nộp BT lớn trc 1 tuần... Tuần sau thi rồi. vậy khi nào thì nộp BT lớn vậy????

Admin
    Admin

Admin

Hoãn lịch thi rồi mà! trên trang đào tạo tín chỉ thông báo "các học phần còn lại bắt đầu từ ngày 10/10". Nhưng nhìn chung tuần này cũng pải làm xong thôi!

https://09d1hau.forumvi.com

lê thanh hải

lê thanh hải

công nhận trường mình ảo thật Sad

manhhuankt09

manhhuankt09

hai lien he hum nao len thu vien di bao ae vs

Sponsored content

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]